เซ็ง​งง.! ลืมม วิชาวิทยาศาสตร์​ในสาขารัฐศาสตร์​ มสธ.​ปี64

พอดีจขกท.เป็น​เด็ก​ต่างจังหวัด​มีเรียนควบ2โรงเรียน​ มีมสธ. ซึ่งอีกโรงเรียน​นึงคือโรงเรียน​ประจำ​ โรงเรียน​ชิงปิดเนื่องจากโควิดตอนเดือนธันวา​ ทีแรกเหมือนเขาจะเปิดตอนใกล้ๆมกรา  แต่โควิดพุ่งพราด​ ทำให้ต้องเปิดตอนต้นเดือน​กุมภา(อันนี้ก็ยังไม่แน่นอน)​ ทีแรกกะมาอ่านที่บ้าน2วิชา​ เพราะคิดว่าเปิดเดือนมกรา​​ จนเหลือ​วิชาสุดท้ายคือวิชาวิทยาศาสตร์​  เอาหนังสือ​ไว้ที่โรงเรียน​ค่ะ​  เคยอ่านจบไปแล้วตั้งแต่​หลายเดือนที่ผ่านมา แต่ว่า​จนบัดนี้​ มันก็ไม่ได้​ติดสมองขนาดนั้น​ ไม่มีหนังสือ​ทบทวนค่ะ​ พอดีจะสอบวันที่30-31​ มกรานี้​ หาไฟล์​pdf.ก็ไม่ค่อยเจอ​ เพื่อนไปเอาให้ไม่ได้​ด้วยค่ะครูหอล็อกหมด​ ไม่มีใครอยู่โรงเรียน​ และจขกท.ขึ้นไปกทม.ไม่ได้​ค่ะ​ ท่านใดพอจะมีหนทางบ้างคะ​ ขอบคุณ​ค่ะ​
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่