หาวิธีแก้ไข ฟิวเตอร์ในไลฟ์สดเฟสบุ๊คไม่ขึ้นค่ะ

รบกวนสอบถามหน่อยค่ะ ใครพอทราบบ้างค่ะ พอดีเวลาไลฟ์สดในเฟสน่ะค่ะ  ฟิวเตอร์ที่เราเชื่อมโยงมาจาก Ig มันไม่ขึ้นเลยค่ะ ปกติถ้าเราเชื่อมโยงจาก Ig มาแล้ว ฟิวเตอร์มันต้องขึ้นในไลฟ์ แต่ไม่ขึ้นเลยค่ะ อัพเดททั้งเฟสและ IG แล้ว ก็ยังเป็นเหมือนเดิม ลบแอพโหลดใหม่ ก็ยังเหมือนเดิม ไม่รู้ว่าเกิดจากสาเหตุอะไร ใครพอทราบวิธีให้ใช้ฟิวเตอร์ตอนไลฟ์สดในเฟส ให้เป็นฟิวเตอร์ในไอจีบ้างค่ะ ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ ขอบคุณมากๆเลยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่