น้องงูไม่กินอาหาร เราเอาอาหารน้องกลับไปแช่ใหม่ได้ไหมคะ

เราเลี้ยงงูบอไพธอนมาได้ 1 ปีแล้วค่ะ น้องไม่เคยหยุดกินเลยจนกระทั่งปีใหม่มาจนถึงวันนี้

เราอุ่นหนูให้เขาแล้วเขามุดหนีค่ะ ไม่ยอมกิน เราก็ทิ้งหนู เราเสียดายชีวิตน้องหนูอ่ะค่ะ เขาตายเราก็อยากให้เป็นอาหารให้น้องเรา ไม่ใช่เอาชีวิตเขามาทิ้งๆขว้างๆ

เราสามารถเอาหนูที่น้องเราไม่ยอมกินกลับไปแช่ใหม่ได้ไหมคะ จะเสียมั้ยอ่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview