ลืมรักแรกไม่ได้ ทำไงดีคะ?

คือ เรามีแฟนใหม่แล้ว แต่ก็ไม่ได้คิดถึงเขานะ แต่พอเราฝันถึงเค้าบ่อยๆมันก็ทำให้เรากลับมาคิดถึงเขาอีกครั้ง เขาเป็นเพื่อนเราตอนประถมหรือเป็นเพราะความผูกพันรึป่าวคะ ที่ทำให้เราลืมเค้าไม่ได้ เราเป็นอยู่หลายครั้งมากค่ะเวลาเริ่มต้นใหม่กับใครสักคนไปแล้ว ไม่ถึง1-2เดือนต้องเลิก เพราะคิดถึงเขามาก เราพยายามลืมมา 3 ปีแล้วก็ยังลืมเขาไม่ได้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่