อยากทราบว่าทัาไมหนุ่มฝรั่งชอบสาวผิวนั้าตาลภาคอีสานมากกว่าสาวผิวนั้าตาลภาคใต้ครับ

อันนี้ไม่ได้ทีเจตนาบูลลี่หรืออะไรทั้งสิ้นครับ แต่แค่อยากรู้ว่าทัาไมหนุ่มฝรั่งชอบสาวไทยผิวนั้าตาลภาคอีสาน มากกว่าสาวผิวนั้าตาลภาคใต้ครับ ทั้งที่ 2 ภาคนี้ผญผิวนั้าตาคล้ายๆกันเลย แต่ฝรั่งกลับแทบไม่สนใจผู้หญิงผิวยั้าตาลภาคใต้เลย แต่กลับนิยมผญผิวนั้าตาลภาคอีสานอย่างมาก หรือเพราะสาวใต้ผิวคลั้าเกินไปหรือเปล่าครับ ถามเพราะอยากรู้จริงๆครับ? ☺️
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่