ผีน้อยในเกาหลีสร้างความเดือดร้อนมากแค่ไหน

เพื่อนเราไปเป็นผีน้อยกันเยอะมาก ถึงไม่ใช่เพื่อนก็เห็นตามโซเชียล facebook tiktok  โพสต์กันเยอะมากว่าได้เป็นผีน้อยที่เกาหลี มีเงินเยอะ ค่าแรงดี ทั้งยังมีคนเข้ามาคอมเม้นชื่นชมกันเยอะแยะมาก ไม่พอนะ สนับสนุนให้คนไทยไปเป็นผีน้อยกันอีก
คืองงอะค่ะ ผีน้อยมันไม่ดีไม่ใช่เหรอคะ เค้าไม่รู้ตัวเลยเหรอว่าสร้างความเดือดร้อนให้คนอื่นมากแค่ไหน  ทำไมดูทุกคนเห็นดีเห็นงามกันไปหมด อันนี้ไม่เข้าใจจริงๆค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 2
เป็นกลุ่มคนเลว ที่ไม่รู้จะสรรหาคำอะไรมาบรรยายครับ

เดือดร้อน เพราะไอ้คนพวกนี้แหละ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่