ผ่านมา 1 เดือน ระบบของ Dtac ยังคงห่วยแตกเหมือนเดิม OTP ไม่มา ลงทะเบียนคนละครึ่งไม่สำเร็จ

ผ่านมา 1 เดือน ระบบของ DTAC ยังคงห่วยเหมือนเดิม วันนี้ผมตื่นตั้งแต่ 5:30 น เพื่อมารอลุ้นลงทะเบียนรับสิทธิ์คนละครึ่งรอบเก็บตกอีกครั้ง ด้วยความหวังว่า dtac คงจะปรับปรุงระบบแล้ว หลังจากได้รับบทเรียนจากครั้งก่อน ครั้งนี้ผมไม่ประมาท เตรียมเบอร์สำรองของค่ายอื่นไว้แล้วเผื่อจำเป็น แต่ก็ไม่สามารถทำได้เพราะสิทธิ์หมดตั้งแต่นาทีที่ 9 ซึ่งยังไม่ครบ10นาทีเพื่อขอรับ OTP อีกครั้ง ขณะที่พิมพ์นี้ผ่านมากว่า 60 นาที OTP ยังคงไม่มาเหมือนเดิม  อยากถามหาความรับผิดชอบของ dtac อีกครั้ง แต่อย่ามาเยียวยาแบบครั้งก่อนนะ ที่ว่าเติมเงิน 3500 บาทจะได้รับโบนัสโทรฟรี 3500 ผมไม่มีเงินเติม 3,500 บาทหรอกครับ เพราะผมจน ป่วยและพิการ จึงอยากลงทะเบียนคนละครึ่งให้สำเร็จ เพราะโครงการนี้ช่วยผมประหยัดค่าใช้จ่ายได้ครึ่งนึงของจริง 

ถ้า Dtac มีคุณธรรมและมนุษยธรรม โปรดคืนเงินในซิมให้ผมเต็มจำนวน ผมสัญญาว่าผมจะไปย้ายค่ายหนีคุณทันที เสียดายเวลาที่อยู่ด้วยกันมากว่า 10 ปี
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่