@@@@@...กระทู้โพสต์ไปเรื่อย ครั้งที่ 20/365 วัน ปีที่ 12 ประจำวัน พุธ ที่ 21 มกราคม 2564 ...@@@@@

สวัสดียามเช้าวัน พุธ ทุกท่านครับ   เมื่อวาน กระผมวัยชรุ่นลุ่มน้ำแม่กลอง เบิกไพร เมืองคนงามบ้านโป่ง โชคดีได้รับไม้นำโชคตามเกณฑ์ของน้า "olerover" โดยความเอื้อเฟื้อของปร้า "TRouBlEMakeR_NB" ยื่นไม้ให้
มาเลยครับ เพื่อน ๆ ทั้งหลาย จะเป็นมือเก่า มือใหม่ นำภาพของท่านที่มีอยู่ มาร่วมโพสนำเสนอกัน  ในหัวข้อ "ท้องฟ้า ตะวัน ยามเช้า" อย่าลักไก่เอาตอนเย็นมาโพสนะ 555
กระทู้มหาชนกระทู้นี้ ไม่จำกัดค่ายกล้อง ไม่จำกัดอุปกรณ์  ไม่ได้เน้นว่าต้องโพสต์แต่ภาพที่สวยงาม ภาพจะสวยหรือไม่สวยไม่สำคัญ  ขอเพียงท่านมีภาพที่เข้ากับหัวข้อในแต่ละวันก็สามารถเข้ามาร่วมสนุกกันได้ทุกท่านครับ
สำหรับการทำหน้าที่ในการตั้งกระทู้ในวันพรุ่งนี้ให้กับความเห็นแรกที่ตัวเลขในหลักหน่วยของหน่วยวินาทีไม่มีเลข 0, 1, 4 และ 8 
ถ้าภายใน 15.00 น.ไม่มีใครเข้าเกณฑ์ ขอมอบให้ คห. 8 ทำหน้าที่แทน
ขอบคุณมากครับ...

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่