ค่ารักษาโรคปากแหว่งเพดานโหว่

กระทู้คำถาม
คือเราอยากรักษาโรคปากแหว่งเพดานโหว่มากเลยค่ะ ตอนนี้เราอายุ 15 แล้วค่ะ ปัญหาของเราคือเราพูดไม่ชัด ซึ่งมันมีผลกระทบกับการใช้ชีวิตประจำวันอย่างมาก เรากลายเป็นชอบคนเก็บตัว เกลียดการต้องเข้าสังคม

เอาเป็นว่าเข้าคำถามเลยละกัน : เราอยากทราบว่าค่ารักษาโรคปากแหว่งเพดานโหว่อยู่ที่ประมาณเท่าไหร่ ต้องรักษาอะไรอย่างไรบ้าง ใช้เวลารักษานานแค่ไหนในการรักษา และอยากให้แนะนำว่ามีโรงบาลไหนบ้างที่รักษาโรคนี้ ส่วนตัวเราไม่ได้อยู่ในก.ท.ม.ค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่