จ่ายค่าโทรศัพท์รายเดือนaisครั้งแรกเดือนไหนครับ

กระทู้คำถาม
พอดีผมซื้อโทรศัพท์ติดโปรของค่ายaisครับ แล้วเน็ตหมดวันที่19 รอบบิลวันที่19 ผมต้องจ่ายค่าบริการวันไหนครับแล้วจะมีการแจ้งบิลเมื่อไหร่ ในแอพยอดใช้บริการยังเป็น0.00ครับ
แล้วถ้าจำไม่ผิดคนขายเขาบอกว่า เดือนที่1หรือ2นี่แหละถ้าจำไม่ผิด ใช้ฟรีก่อนค่อยจ่ายเดือนถัดไปจริงมั้ยครับ ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview