ขอคำแนะนำ hicapa 5.1 weหน่อยครับ

กระทู้คำถาม
ผมกำลังตัดสินใจซื้อ ตัว hicapa 5.1 t-rex ตอนแรกผมเลือก ของmaruiไว้ ด้วยที่มันแรงถีบน้อย แต่weเห็นว่ามีแรงถีบค่อนข้างแรงกว่า เพื่อนผมแนะนำให้ซื้อwe เพราะ แก้สหาซื้อง่ายด้วย ถ้าของmaruiจะหาแก้สยากแพงด้วยผมก็เลยมานั่งดูคลิปต่างๆ ที่มีทำคลิปแต่งของwe แต่ไม่รู้ว่าอะไหล่ชิ้นไหนมันมีประโยชน์อะไร ข้อเสียอะไร เลยอยากจะถามเป็นความรู้หน่อยครับเผื่อจะไว้ได้เป็นแนวทาง ปรับเซ็ทให้ได้ตามที่สเปคตัวเองต้องการและปืนรับได้ด่วยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่