จะย้ายเน็ตบ้านจากทรู ไป 3bb ดีมั้ยคะ?

คือเราไม่ไหวกับเน็ตบ้านทรูแล้วจริงค่ะ มีปัญหามาตลอด จนวันนี้เริ่มหมดความอดทนล่มตั้งแต่เมื่อวานโทรไปคอลเซ็นเตอร์ก็ชาตนึงกว่าจะรับ พอติดสรุปนัดช่างมาแก้ปัญหาให้เราได้พรุ่งนี้ ทั้งๆ ที่เน็ตล่มตั้งแต่เมื่อวาน เราก็ต้องเรียนออนไลน์ต้องใช้งานตลอดทั้งวัน โทรทัศน์ก็ดูไม่ได้ เราหมดความอดทนจริงๆค่ะ พอโทรคอลเซ็นเตอร์ติดพูดคำเดียวว่าขอโทษ จะให้เน็ตมือถือเพิ่ม เราถามจริงนะว่าเน็ตมือถือที่ให้มาน้อยนิดเนี่ยมันสามารถให้เราเชื่อมเข้าพอที่จะเรียนออนไลน์ได้หรอ 

ตอนนี้กำลังดูๆ 3bb ไว้ค่ะแต่ยังลังเลอยู่ ใจจริงอยากย้ายไป AIS แต่อยู่นอกเขตพื้นที่บริการอีก😭

มีใครมีโปร 3bb หรือรีวิวปัญหาที่เจอของ 3bb ได้มั้ยคะ เราจะได้เอามาเป็นตัวเลือกในการตัดสินใจค่ะ
ปล.เราอยู่ในเขตพื้นที่จังหวัดเพชรบูรณ์ค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่