สอบถามชื่อ Member วง Nogizaka46 จากผู้รู้ครับ

พอดีปกติผมตามข่าวบ้างของวง 48 ครับ แต่ยังไม่เคยตามทางฝั่ง 46 จนวันนี้ครึ้มอกครึ้มใจลองเปิดสุ่มดูจากใน Youtube ครับ

ผลคือเรียบร้อยครับ โดนตกไปเรียบร้อย.... เลยอยากสอบถามชื่อของ Member ที่วงไว้ในรูปจากทางผู้รู้อีกทีครับผม เผื่อจะได้ไปตามผลงานของน้องๆต่อ

จากที่ผมลองพยายามหาข้อมูลเองใน Google คาดว่าน่าจะได้ชื่อเพลงมาแล้วคือ Nandome No Aozora Ka ใช่ไหมครับ? แล้วก็ Member คนนี้คือ Hoshino Minami รึเปล่าครับ? แล้วก็น้องคือคนเดียวกับคนใน Live Performance ข้างล่างนี้รึเปล่าครับ?

หลังจากที่ดู MV เพลงนี่เลยโดนตกไป เลยอยากจะหาข้อมูลเพิ่ม เอาใจช่วยน้องต่อไปครับ... 555 และอยากสอบถามว่าปัจจุบันน้องยังอยู่กับวงไหมครับ? และถ้าอยู่ความนิยมของน้องประมาณไหน หรือประมาณใครในวง 48 หรอครับ? พอดีคิดว่าน้องน่าจะเป็นคนเดียวกับที่แคปมาใน Live Performance ด้านบน แต่เห็นยืนแถวหลังสุดเลยยยย... T_T

แล้วก็อยากสอบถามชื่อ Member อีก 2 คนที่แคปมาจาก Live Performance ด้านล่างด้วยครับผม แยกใน Google ไม่ออกแล้วจริงๆ.... 5555

อาจจะมีคำถามเยอะหน่อย ขอขอบคุณทุกคำตอบล่วงหน้าด้วยนะครับบบ.....^^
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่