มีการรักษาโรคฮิสทีเรีย ที่โรงบาลมหาสารคาม ไหม!?

อยากทราบว่า ที่โรงบาลมหาสารคาม มีการรักษาโรคฮิสทีเรียไหมคะ หากมีต้องไปแผนกไหน
คือเราอายุ15 เราไม่รู้ว่าเป็นอะไร เวลาไม่มีคนสนใจ หรือ ไม่ได้รับการใส่ใจ บางทีก็รู้สึกว่าเฉยๆ แต่บางครั้งก็รู้สึกว่า อยากทุบตีตัวเอง หงุดหงิดง่ายมากๆ ทั้งที่เมื่อก่อนไม่เคยเป็นแบบนี้ เช่น ทำตัวเด่น ไม่นึกถึงความรู้สึกผู้อื่น เผลอร้องไห้ออกมา ยอมรับเลยว่าเป็นคนร้องไห้ยากเมื่อก่อน แต่ตอนนี้มันรู้สึกเปลี่ยนไปจนเห็นได้ชัด

อยากได้คำปรึกษาค่ะ  ต้องทำไงบ้างคะ  ต้องได้รับการรักษาหรือป่าว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่