Line ค้างเนื่องจากไปกดออกจากกลุ่มเสื้อผ้า ทำไงดีคะ 🥺

กระทู้คำถาม
คือเราต้องการความช่วยเหลือด่วนเลยค่ะ วิธีแก้โดยไม่ต้องเปลี่ยนไลน์ ยังอยากใช้บัญชีเดิมอยู่ ยังอยากเก็บรูปเก็บแชทบางแชทไว้ค่ะ 

แล้วก็ขอความรู้หน่อยค่ะ 
1.ถ้าเราเปลี่ยนเบอร์แล้วเบอร์ที่ลงทะเบียนไลน์ตอนนี้เป็นเบอร์เก่า ถ้าเราจะใส่เบอร์ใหม่ไปมันจะเปลี่ยน บช. มั้ยคะ
2.ถ้าเราจะลบแอพเพื่อไม่ให้มันค้างแล้วเราไปเชื่อมกับเมลล์หรือเฟส ข้อมูลผู้ติดต่อ หรือรูปในkeep ในอัลบั้มแชท จะยังอยู่มั้ยคะ

#ช่วยแนะหน่อยค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่