ความก้าวร้าวทางเพศของผุ้ชายมันคืออะไรครับ

ตามธรรมชาติแล้วผู้ชายในการสืบพันธุ์ผู้ชายจะเป็นฝ่ายเริ่มและมีความก้าวร้าวมากกว่าผู้หญิงนะครับและมีความต้องการทางเพศมากกว่าตรงนี้ผมพอเข้าใจ  แต่ความก้าวร้าวทางเพศมันคืออะไรครับและทำไมต้องมีติดตัวผู้ชายทุกคน  ผมเคยดูการผสมพันธุ์ของสัตว์อื่นพบว่ามันความก้าวร้าวกับตัวเมียเหมือนในมนุษย์ที่ผู้ชายมีความต้องการจ้องแต่จะขย่ำผู้หญิงแต่ความกร้าวทางเพศในมนุษย์กับสัตว์มีพฤติกรรมที่แตกต่างกันนะครับ  วันนี้มีภาพการผสมพันธุ์ของสัตว์ประกอบครับ
สิงโตตัวผู้กำลังคร่อมอยู่ด้านบนตัวเมียเพื่อผสมพันธุ์

แมวตัวผู้กำลังคร่อมตัวเมียกัดหนังคอเพื่อผสมพันธุ์

กว่างตัวผู้ขึ้นขี่ตัวเมียจากทางด้านหลังเพื่อผสมพันธุ์

ผิดพราดอะไรก็ขอขออภัยด้วยนะครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่