วิธีแก้พื้ื้นรองเท้าไม่เท่ากัน

พื้ื้นรองเท้าNike Air jordan1ไม่เท่ากันครับ ใส่มาสักพักแล้วพักหลังๆรู้สึกว่าเดินลำบากแปลกๆ ก็เลยเอาข้างซ้ายกับขวามาเทียบกันดู ปรากฏ​ว่าพื้นข้างขวาสึกมากกว่าข้างซ้ายอยู่นิดนึงครับ เพราะผมเป็นคนขาโก่ง อยากทราบว่ามีวิธีแก้มั้ยครับ ใส่ถุงเท้าหนาเฉพาะข้างเดียวจะช่วยมั้ยครับ ปกติไม่ใส่ถุงเท้าเลยครับ ขอบคุณ​ล่วงหน้าครับผม อมยิ้ม01
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่