samsung ATIV500T ลบ พาร์ติชั่นไปและลงใหม่ไม่ได้

กระทู้คำถาม
สอบถามผู้รู้หน่อยครับ  คือผมใช้ samsung ativ 500t มันเป็น win8 ที่มากับเครื่องและผม เข้าใจว่าเหมือน notebook คือ
ผม ลบ พาร์ติชั่น และ format drive ใหม่  ปรากฏว่า พอทำเสร็จ boot ไม่ขึน ก็พยายามทำทุกอย่างให้ เห็นไดรฟ์ เป็น bootแต่
ก็ยังเข้าไม่ได้อยู่ดี  เครื่องจะ boot เข้าแต่หน้า ไบออสตลอดครับ รบกวนท่านผู้รู้ช่วยให้ข้อเสนอแนะหน่อยนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่