แนะนำซีรี่ย์เกาหลี Feel good หน่อยค่ะ

เมื่อก่อนเป็นคนที่ไม่ชอบดูหนังหรือซีรี่ย์เอเชียเลยค่ะ ดูแต่ซีรี่ย์ฝรั่ง

ช่วงปีใหม่หยุดยาว 5วัน เห็นSweet Homeติดอันดับใน Netflix เลยต่อด้วย Kingdom

ปรากฏว่าเปลี่ยนทัศนคติเราไปเลยค่ะ หลังจากนั้นก็หาซีรี่ย์เกาหลีดูเอง

ล่าสุดได้ดูเรื่อง Prison Playbook เพิ่งจบเมื่อคืน เราอินมากๆๆๆๆๆๆ ชอบแนวนี้มาก

เลยอยากดูซีรี่ย์แนวนี้อีกค่ะ ใครมีรบกวนแนะนำให้หน่อยนะคะ

ขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่