งบล้านกว่า ควรซื้อรถรุ่นไหนดีคะ

กระทู้คำถาม
พอดีกว่ามีงบล้านกว่า สำหรับมือใหม่เลย ควรซื้อรถรุ่นไหนดีคะ
กำลังหารถสำหรับนั่งประมาณ 2-4 คน พร้อมน้องหมาพันธุ์เล็ก 1 ตัวค่ะ
ใช้ในกรุงเทพเป็นส่วนใหญ่ มีขับไปเที่ยวต่างจังหวัดบ้าง 
ถ้าไปเที่ยวต่างจังหวัดก็จะเป็นเเนวภูเขาเป็นส่วนใหญ่ค่ะ

เป็น SUV หรือ Sedan ดีคะ
ลังเลอยู่ระหว่าง Mazda-CX30, Civic Turbo RS, และ Accord Turbo หรือ Hybrid ค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่