อยากได้คำแนะนำเกี่ยวกับการเปิดร้านเเคะหูค่ะ

คือว่าเราชอบดูพวกASMRค่ะ การเเคะหูเช็ดหูทำควาสะอาด เราอยากเปิดร้านรับแคะหูค่ะอาจจะมีการนวดหัวเพิ่มเพื่อทำให้ลูกค้าที่มีภาวะเครียดปวดหัวได้คลายเครียดค่ะ คือเราเคยลองกับเพื่อนเราเองเเคะหูเค้าเน้นเเบบเพลินๆให้เค้าเพลินเค้าก็หลับเลย ทีนี้อยากทราบว่าถ้าจะทำธุระกิจแบบนี้ต้องไปเรียนมั้ยคะ ถ้าต้องเรียน เรียนที่ไหน อุปกรณ์หาซื้อยังไงคะต้องนำมาจากต่างประเทศหรือในประเทศไทยก็มี
#ขอคนที่สนใจและพร้อมให้คำแนะนำนะคะ
#ไม่ซ้ำเติมหรือพิมไร้สาระ
#แชร์ความรู้กันค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่