ปัจจุบันการขับแก๊ปคาร์ในกรุงเทพฯยังดีอยู่ไหม

ผมสมัครขับ grabcar ไปใน application ตอนนี้รอตรวจสอบ 7 วันทำการ อยากทราบว่าช่องทางหารายได้พิเศษทางนี้ยังดีอยู่ไหมและคุ้มค่ากับค่าเปิดบัญชี 300 บาทหรือไม่อย่างไร ปัจจุบันยังมีคนฮิตใช้บริการอยู่ไหมเนื่องจากลองตรวจสอบดูคร่าวๆค่าบริการตามระยะทางแพงกว่าวินมอเตอร์ไซค์แพงกว่านั่ง BTS อยู่พอสมควรรบกวนผู้ที่มีความรู้หรือมีประสบการณ์ช่วยแชร์กันหน่อยครับขอบคุณมากครับ 🙏🏻

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่