รบกวนขอชื่อรายการที่เตนล์ ชิตพลเคยเข้าร่วมหน่อยค่า

ขอชื่อของรายการที่เตนล์ไปออกตั้งแต่อดีต ถึงปัจจุบันหน่อยค่ะ ไม่ว่าจะเป็นของ NCT WAYV SUPERM และที่ไปออกคนเดียวด้วย  นอกจากชื่อแล้วถ้าได้เป็นลิ้งซับไทย/ซับอิ้งรายการ หรือเว็บที่จะตามไปดูได้ จะขอบพระคุณเป็นอย่างสูงเลยค่ะ 😆

อยากหาดูให้ครบเลยค่ะ  เพราะส่วนใหญ่ที่ดูมาก็คือหาดูจากในยูทูป พวกที่ไม่มีตัวเต็มในยูทูป ก็ได้ดูแค่ที่ตัด ๆ มา อยากดูเต็ม ๆ ทุกรายการเลยจริง ๆ แต่ไม่รู้จะไปหาจากไหนค่ะ ขอบคุณนะคะ 🥰
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่