อยากกลับไปหาเค้า เพราะเค้ามีคนใหม่เลยเลิกกัน

เราคบกับมา3ปี เลิกกัน เพราะผมตั้งหน้าตั้งตั้งตาหาเงิน จนเค้าไปเจอคนใหม่เค้าสารภาพผมว่าเค้ารักคนนั้นมาก ผมเลยบอกเลิกกับเค้าเพื่อให้รักกับคนที่ดีกว่ามีความสุข เเต่พอนานๆไป อยู่ไม่ได้ เหมือนกับชีวิตผมมีอะไรหายไป 

คิดว่าถ้าผมกลับไปขอคบกับคนเก่าทั้งๆที่เค้ามีคนใหม่ ผมยอมเป็นคนเลวสักครั้ง จะมีไรดีขึ้นมั้ยคับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่