ปกติเมนมา วันที่ 13 วันนี้วันที่ 16 เมนยังไม่มา ท้องไหม

ก่อนหน้านี้เราแท้งมาตอน 20 w ผ่านไป 2 เดือนแล้วค่ะ เวลามีอะไรกับสามีไม่เคยปล่อยในค่ะ เพราะหมอบอกว่ามีอะไรได้ แต่ยังไม่ต้องปล่อยในเพราะจะให้มดลูกแข็งแรงก่อน ปกติเมนมา วันที่ 13 วันนี้วันที่ 16 เมนยังไม่มา แต่อาการท้องผูก ปวดหลัง หายใจถี่เริ่มาแล้วค่ะ
แต่ทำไมเมื่อวานเราพึ่งตรวจแต่ขึ้นขีดเดียว เราไม่แน่ใจว่าเราท้องไหม ต้องตรวจซ้ำๆทุกๆ 2 วันไหมค่ะ เพราะเรากับสามีลุ้นอยากมีตัวเล็กมากค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่