ตามหาการ์ตูนกระต่ายทำขนมปัง

ตามหัวข้อเลยค่ะ เคยดูตั้งแต่ตอนประมาณช่วงปี 55-57 จำไม่ค่อยได้ค่ะ ไม่แน่ใจว่าฉายในช่อง9หรือเปล่า เป็นครอบครัวกระต่าย,กระรอกหรือแมวอะไรสักอย่าง แต่ภาพจำเป็นครอบครัวกระต่ายอบขนมปังค่ะ ภาพเป็น3Dสวยๆเลย เพลงติดหูมาแค่ท่อนที่ร้องประมาณว่า คุหลงปังๆ อะไรสักอย่าง ติดอยู่ในหัวมา2ปีกว่าแล้วค่ะ5555 หาไม่เจอเลย น่าจะเป็นของญี่ปุ่น ช่วยด้วยค่ะทุกคน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่