สอบถามค่ะ สมัครเป็น เซลล์ขายซิมของแต่ละค่าย มีข้อกำหนดเยอะมั้ยคะ พอดีสนใจค่ะแต่ไม่ทราบข้อมูลเลย

กระทู้คำถาม
สนใจเป็นเซลล์ขายซิมของค่ายใดก็ได้ แต่ไม่มีข้อมูล ไม่รู้ข้อกำหนดกฏเกณฑ์เลย ที่เกี่ยวกับอาชีพนี้และการสมัครเลยค่ะ
(เคยได้ยินมาแค่ว่า ได้เบอร์มาทีละเยอะๆ หรือเลือกจากเว็บไซต์เองได้เลย แต่ฟังแล้วงงๆ) 
มีท่านใดพอจะทราบหรืออธิบายได้คร่าวๆ มั้ยคะ หลังไมล์ก็ได้ค่ะ
ขอบคุณทุกๆท่านล่วงหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่