GTA V Online โหลดช้ามากๆทำไงดีครับ?

สเปคเครื่อง
lenovo ideapad gaming 3
CPU:Intel Core i5-10300H
GPU:NVIDIA GeForce GTX 1650
RAM:8GB DDR4 2933MHz (samsung)
SSD:512GB PCIe NVMe M.2
INTERNET:1Gbps/300Mbps
คือก่อนหน้านี้มันก็โหลดเร็วนะครับเวลาเข้า Online แต่พอหลังจากที่ผมเข้าไปเปลี่ยน Username ในเว็บของ Rockstar มันก็โหลดช้าแบบช้ามากๆๆ
เท่าที่เคยจับเวลาคือเกือบ12นาที  จากที่ปกติเคยโหลดเร็วมากๆ

มีวิธีแก้บ้างไหมครับ         

ปล.ตัวเกมปกติไม่มีลงModเช็คไฟล์เกมแล้วไม่มีอะไรหาย ลบลงใหม่ก็ไม่หาย จนปัญญามาก  ฮือออ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่