หาเพลงใส่ วิดีโอรูปในวันเกิดหลานชาย2ขวบค่ะ

ตามหัวข้อเลยค่ะ หาเปิดหลายเพลงแต่ยังไม่ถูกใจ แอบดูกระทู้ คนอื่นมีแต่แนวเพลง เก่าเกิ๊น30++ ควายหมายพาร้องไห้ มากว่า  เราอยากได้แนวเพลง ดนตรีสดใสๆ เหมาะเด็ก2-3ขวบแบบนี้ค่ะ เพลงไทยก็ได้หรือ อังกฤษก็ดีค่ะ  รบกวนหน่อยนะคะ  คิดเพลงไม่ออกจริงๆ

แสดงความคิดเห็น
Preview