การใช้งาน Monomax

กระทู้คำถาม
ผมสนใจสมัครสมาชิก Monomax แต่มีเรื่องไม่เข้าใจหลายเรื่อง ขอคำแนะนำด้วยครับ
1) ดูจาก Sony TV Digital ได้หรือไม่
2) เคยอ่านพบว่าควรสมัครด้วย Google Play เพราะหากไม่ชอบ จะยกเลืกง่ายกว่าการสมัครผ่าน web จริงหรือไม่
3) ถ้าดูค้างไว้ จะมาดูต่อ มี tab "continue watching" เหมือน Nerflix หรือไม่
4) คุณภาพการใช้งานเ็นอย่างไร ผมใช้ net ของ TOT จะมีปัญหากระตุกหรือ load ช้าหรือไม่

รบกวนผู้รู้ช่วยให้คำแนะนำด้วยครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview