ขอความกรุณาช่วยแชร์ หรือ หมอดูท่านใดเมตตาช่วยเราด้วยนะคะ

ขออนุญาตนะคะ

ตามหาแมวหายค่ะ 😢
📍📍น้องฉลุย เพศผู้ อายุ 7 เดือน ลายสลิดสีน้ำตาลอ่อน
น้องนิสัยเชื่องคนค่ะ ติดคนค่อนข้างมาก ขี้อ้อน ชอบร้อง

📍มีปลอกคอสีเหลือง ที่ปลอกคอมีป้ายชื่อและเบอร์โทรของเราติดอยู่ ใครพบเจอน้องช่วยติดต่อกลับมาด้วยนะคะ 📍

พิกัดหาย: ใกล้ๆร้านบ้านสายบัว ครัว 20 บาท ซอยแม้นศรี  กรุงเทพ #แมวหาย #กรุงเทพ
📍น้องหายไปวันที่ 19/12/2563📍

ข้อมูลการติดต่อ หากพบเจอตัวน้องมีปลอกคอพร้อมป้ายชื่อและเบอร์โทรอยู่ค่ะ
📍พบเจอมีสินน้ำใจให้ค่ะ📍

เบอร์ติดต่อ 096-824-6479 น้ำพุ
#แมวหาย #ตามหาแมวหาย #ตามหาแมว #ทาสแมว #แมวสลิด #แมวหลง

หามา 27 วันแล้วค่ะ ทั้งแจกใบปลิว หม้อครอบหัวเรียกชื่อ เดินตามหาตลอด 27 วัน ท้องแก่ก็เดินค่ะเพราะเป็นห่วงแมว เราไม่ได้เลี้ยงแบบปล่อยนะคะ วันนั้นน้องหลุดออกมา น้องเคยหลุดไปครั้งนึงแต่ไม่ถึงวันน้องก็กลับมา เพิ่มระยะการตามหาก็ทำแล้ว บนบานศาลกล่าว ชงโพสต์เฟส ทวิตเตอร์ก็ทำหมดแล้วค่ะ รู้สึกหมดหวังมากๆเลยค่ะ แต่ในใจก็ยังอยากเจอน้องมากๆ คิดถึงและเป็นห่วงน้องมากๆ มีใครมีวิธีอื่นๆอีกมั้ยคะ เราอยากได้น้องคืนมากๆเลยค่ะ เหลือทางเดียวคือไสยศาสตร์ญาณทิพย์ค่ะ เราไม่รู้จะต้องทำอย่างไรแล้วคะ ใครเมตตาช่วยเราหน่อยนะคะ อยากเจอน้องมากๆเลย

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่