ขอฮาวทูจีบนางฟ้าหน่อยครับ

ผมเป็นช่างสักครับ อยู่ปีสี่ บังเอิญได้รู้จักพี่คนนึง เค้ามาสักร้านที่ผมทำงานอยู่ครับ ตอนเจอครั้งแรกผมจะบ้าตายจริงๆครับ555555555 พี่เค้าน่ารักมากจริงๆ แต่วันนั้นมากับแฟนผมก็เลยไม่ได้อะไร จนได้คุยกันถึงรู้ว่าจริงๆเค้าแค่เป็นเพื่อนกัน พี่เค้าอายุ25ครับ เป็นนักดนตรี คุยๆกันบ้างแล้ว โคตรมีความสุขเลยครับ เค้าก็กำลังมูฟออนอยู่เหมือนกัน กลัวจะคิดไปเองมากเลยครับ ช่วยผมหาวิธีจีบพี่เค้าด้วยนะครับ เค้าน่านักมากจริงๆ
ปล.พี่คนนั้นเป็นผู้ชายครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่