ชดใช้ค่าเสียหายให้หอ

เราต้องจ่ายค่าเสียหายทุกอย่างเลยหรอคะ

อย่างเช่น กระเบื้องมันพองเอง เราต้องจ่ายค่าซ่อม ค่าปูน ค่ากระเบื้องเองใช่ไหม 

แหะๆ บางทีหอก็เก็บเยอะมากเกินไป บางทีก็จ่ายไม่ไหว อีกอย่างเราก็ไม่ได้ทำพัง แต่เราเป็นคนอยู่ เห้อ 😭😭
เราอยากระบายเฉยๆ ช่วงนี้หาเงินไม่ทันค่ะ เจ้าของหอากินเลือดกินเนื้อจริงๆ แค่ค่าไฟห้องพัดลม ก็เดือนละ 4-500 บาท นี่ก็งงอยู่นะ ห้องเดือนละ 2,500 บาท ค่าน้ำ 5 หน่วยแรก 100 บาท หน่วยต่อไป หน่วยละ 15 บาท 

ขอโทษด้วยที่ตั้ง กท. แบบนี้ 5555 แต่อยากระบายจริงๆค่ะ

Tag ผิดห้องขออภัยด้วยนะคะ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่