ทีวีของผมเหมาะกับกล่องดิจิตอล หรือก้างปลาครับ LG lcd tv 42LB582T มีพยาครุฑ

เมื่อก่อนใช้กล่องดิจิตอล(ช่างแนะนำมา) แต่ย้ายบ้านเมื่อหนึ่งปีที่แล้ว ระหว่างย้ายดันทำกล่องหายอยู่ในกองสุม

กล่องนั้นก็ 4 ปี แล้ว แถมภาพออกมาไม่เนียนดูใกล้ๆจอภาพแตกออกเป็นเหลี่ยมด่างๆ

จึงคิดว่าจะซื้อใหม่ครับอยากได้คำแนะนำว่า ควนเป็นกล่องดิจิตอลหรือแบบไหนดี

คนใช้ทีวีเป็นหลักคือแม่แฟน อายุ 60+

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่