เคยบ้างไหมครับ อกหักบ่อยๆ อยากเปลี่ยนเป็นทอมเกย์

แบบว่าเบื่อไม่สมหวังกับความรัก อกหักอยู่ร่ำไป มันเบื่อ มันท้อ อยากมีคัยสักคนที่เคียงข้างดี 
ออกตัวก่อนว่าเราเป็นทอม อายุ 30 ป่านนี้ยังไม่ลงหลักปักฐาน 
ที่ผ่านมาก็คบมาหลายคน แต่ไม่เคยเกิน 3 ปี ก็เลิกรากันไป 
ในใจมันคิดแวบๆ หรือจะลองเปลี่ยนตัวเองดู เปลี่ยนไปชอบทอมเกย์ 
แต่ผู้ชายคงไม่กล้าเพราะนึกไม่ออกเลยจะเป็นยังไง 
แต่จะให้เรามาแต่งตัวเป็นหญิงจ๋าเลย ทำไม่ได้ 5555 
ทำไม่ได้จริง เราแมนมากแต่หน้าหวาน 

ล่าสุดก็คุยกับผู้หญิงนะ แต่ก็รำคาญอ่ะ เรื่องมาก 
ให้ความหวัง คือเรามีประสบการณ์อกหักจากแฟนโดนแฟนทิ้งไปตอนเรามีวิกฤติชีวิต 
เราเลยฝังใจ เลยพาลให้เราเบื่อผู้หญิงไปเลย 

อยากถามประสบการณ์คนที่เคยเปลี่ยนตัวเองกันครับ 
ว่ามันเป็นยังไงกันบ้าง หรือเราแค่เบื่อ แค่เรายังไม่เจอ 555 
ไม่เคยมาตั้งกระทู้เลย กระทู้นี้เป็นกระทู้แรก
หรือคัยอยากแนะนำก็ได้นะครับ 

ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 7
จขกท. มีความรู้สึกแบบเราเลย แฟนที่เลิกไปเค้าก็เลิกไปโดยไม่มีสาเหตุ เราก็คิดอยากลองเป็นทอมเกย์อยู่เหมือนกัน เพราะนี่ก็28แล้ว เราเจอกับ ปห.หึงหวงนู่นนั่นนี่หงุดหงิดนอยด์ของคนคุย และตอนนี้ก็มีคนคุยอยู่แต่มันกลัวการที่จะขยับ คสพ. ไปมากกว่านี้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่