อยากทราบค่าเย็บแผลแมว​ แผลกว้างมาก

ตาชื่อเลยครับเหตุเพราะตอนเช้าแมวผมมันโดนรถจักรยานชนแล้วสแตนเกี่ยวกับตัวมันแล้วหนังก็ฉีกกว้างมากตอนนี้มันนอนซึมอยู่ผมอยากทราบว่าแมวผมจะรอดใหมแล้วค่าเย็บแผลมันเท่าไหร่
แล้วคุณลองคิดดูสิมันก็อยากมีชีวิตต่อแต่ผมก็ไม่ได้มีเงินไปรักษาไปเย็บมันและมันก็ต้องตายทั้งๆที่มันก็พยายามแล้วอะก็ผมรักษาไห้มันไม่ได้อะโครตแย่เลยเว้ย
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่