เผลอลบแอปเป๋าตังค์เเล้วเข้าใช้งานไม่ได้เนื่องจากข้อมูลไม่ถูกต้องทั้งที่ก่อนหน้านี้สามร ารถใช้งานได้ปกติ

สวัสดีค่ะ หนูขอสอบถามค่ะพอดีเเม่หนูเผลอลบเเอปเป๋าตังค์ไป เเล้วโหลดมาใหม่สเเกนบัตรใหม่ ถ่ายรูปใหม่จากนั้นระบบเเจ้งว่าข้อมูลไม่ถูกต้อง ทั้งที่ก่อนหน้านี้ข้อมูลถูกต้องทุกอย่างเเม่หนูสามารถใช้จ่ายผ่านแอปได้ปกติ ใช้จ่ายไป4วันเเล้วค่ะ  เเต่คราวนี้กลับใช้งานไม่ได้ หนูต้องทำยังไงคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่