ผมเชียร์เลสเตอร์แต่พ่อเชียร์ลีดแล้วผมไปล้อจนพ่องอน ผมบาปไหมครับ

กระทู้คำถาม
เรื่องมีอยู่ว่าวันที่3 พฤศจิกายน พ.ศ.2562 ผมได้ดูฟุตบอลกับคุณพ่อ เป็นนัดที่เลสเตอร์ ซิตี้ พบกับลีดส์ ยูไนเต็ด แล้วผลก็ออกมาเป็นเลสเตอร์ ซิตี้ ชนะไป4ประตูต่อ1 ผมก็เลยไปล้อพ่อเกือบทั้งวัน จนพ่องอนแบบจริงจัง ผมก็คาใจมาตลอดว่าผมจะบาปไหม แต่ตอนนี้ผมกับพ่อก็ปกติแล้วนะครับแต่ผมแค่คาใจเฉยๆครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่