ขอวิธีเล่นกับเด็กเงียบๆหน่อยค่ะ

คือคนที่เรารู้จักมีลูกค่ะ แล้วลูกเขาเป็นคนเงียบๆ เราอยากเล่นกับเขามากกก แต่เค้าไม่พูดกับเราเลยเรา

เราเลยเริ่มแกล้งเค้าดูแต่เค้าก็ยังไม่คุยกับเราเลย ให้อะไรก็ส่ายแต่หน้า ความสัมพันธ์เหมือนจะเริ่มแย่ลงด้วย

วันพรุ่งนี้เราเลยจะลองเอาของเล่นกับขนมไปให้เค้าดูค่ะ

ปล. เรากับน้องเค้าเพิ่งเจอกันได้สามวันค่ะ และน้องน่าจะอายุ4-5ปีค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่