สอบถามการลง Pages ของ Mac OS El Capitan

กระทู้คำถาม
พอดีหลานเลือกเรียน Mac ผมเลยเอา Macbook เก่ามาซึ่งเป็น OSX EL Capitan มาล้างและจะเอาให้หลาน

คราวนี้มันไม่มี Pages (ซึ่งเป็นโปรแกรมที่ต้องใช่เรียน) มาให้ครับ เลยพยายาม Download จาก App store ซึ่งมันบอกว่า เครื่องผมมันตกรุ่นไปแล้ว (มันต้องการ OSX 10.15 แต่ OSX ของผมมันสุดที่ 10.11)

พอจะมีวิธีลงไหมครับขอคำแนะนำหน่อยครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่