ดาวน์โหลด Wireless Display ไม่ได้ ขึ้นว่า Install Failed มีวิธีแก้ไหมครับ ขอความรู้หน่อยครับ

เข้าเรื่องเลยนะครับ คือผมจะทำการเชื่อมต่อหน้าจอมือถือไปยังโน๊ตบุ๊คแต่ว่าต้องโหลด Wireless Display แล้วพอเหมือนโหลดเสร็จแล้ว ตรงข้างๆขึ้นคำว่า Install Failed คือผมติดตั้งไม่ได้ใช่ไหมครับ ว่าจะเปิดใช้งานตรง Projecting to this pc หรือเครื่องผมไม่รองรับการใช้งานครับ สามารถเช็คได้ไหมครับ ผมใช้ Windows 10 Home language Driver ก็อัพเดทแล้ว เพื่อนๆมีวิธีแนะนำไหมครับ ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่