ประกันรถยนต์ของ Axa ใช้เวลา รออนุมัติ มา7 วันแล้ว ปกติมั้ยครับ?

นานางงในงงพอดีรถผมประสบอุบัติเหตุ โดยไม่มีคู่กรณี ตั้งแต่วันที่ 1/1/2564 นำรถเข้าศูนย์ และ ศูนย์แจ้งประเมิณราคาไปตั้งแต่วันที่ 6/1/2564 จนถึงวันนี้ วันที่14/1/2564 ประกันยังคงแจ้งว่ารออนุมัติ คือสงสัยว่า ปกติมันนาน ขนาดนี้มั้ยครับ? ขับรถมา10ปีก็ไม่เคยเคลมหนักสักครั้ง ครั้งนี้คือครั้งแรก ก็เลย งง เพราะล้อรถมันเสียหายไม่สามารถขับได้ (ประกันชั้น1)

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่