ยกเลิก internet บ้าน true ต้องหาของที่เราไม่ได้รับมาคืนด้วยเหรอครับ (ถามผู้ใช้ไม่ได้ถามเจ้าหน้าที่ true)

พอดีขอยกเลิกบริการผ่านคุณ intelligence 
แล้วโดนแจ้งให้คืนของที่ไม่ได้รับมาด้วย
true ID TV box นี่หน้าตาเป็นยังไงไม่เคยได้เลย
ปัญหาคือ ถ้าผมไม่มีความรู้เลย ผมจะรู้ไหมว่าต้องคืนอะไรบ้าง

รบกวนเพื่อนๆที่ติด internet บ้าน true ช่วยแนะนำหน่อยครับ ว่าปกติคืนอะไรบ้างครับ จะได้เตรียมของถูก ใช้งานมาประมาณ 5 ปีแล้ว
ไม่ได้เป็น fiber ครับ เจ้าหน้าที่เค้าบอกมาว่าเงี้ย

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่