สยามพารากอน กับ เซนทรัลเวิร์ล กลางวันของวันธรรมดา ตอนนี้ มีคนเดินเยอะไหมครับ

พอดี อยู่ต่างจังหวัด  นาน ๆ จะเข้ากรุงเทพที  แต่มีความจำเป็นต้องไปทำธุระที่นั่น  
ไม่แน่ใจว่าคนจะเยอะมากหรือเปล่า  จะได้เตรียมตัวได้ถูก
อ้อ แล้วจะต่อไปบริจาคเลือดที่สภากาชาดไทยด้วย
รถจะติดมากไหม  ไปรถส่วนตัวครับ
เคยไปตอนที่โควิดยังไม่ระบาด  สุดยอดแห่งการติดเลย

ป.ล. สวมหน้ากากอนามัย  มีเจลล้างมือติดตัวเป็นปรกติครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่