สด.9 ใบเก่าหายทำใบใหม่ ใบใหม่หายเจอใบเก่า

คือชีวิตนี้เมื่ออยากใช้อะไรเวลาสำคัญๆ มันต่องมีสักอย่างที่ขาดที่หายตลอด คือซวยแท้ ตอนนี้ผมต้องการที่จะผ่อนผันทหารของปี 64 เอกสารที่มีที่ต้องเตรียมตอนนี้ครบหมดยกเว้น สด.9 กับ สด.35 ซึ่งตอนนี้สด.9 ฉบับที่ไปทำมาใหม่ดันหาย แต่เจอใบเก่าส้ะงั้น!!?? ซึ่งถ้าไม่มีสด.9 ใบสด.35 ผมก็ทำไม่ได้ ใครมีแนวทางแก้ไขยังไงช่วยชี้แจงหน่อยนะครับ นอกจากไปทำใหม่ใบที่ 3 แล้วมีแนวทางไหนอีกบ้าง สามารถนำใบเก่าที่เจอไปมอบได้ไหม หรืออะไร ท่านเทพทั้งหลาย โปรดชี้แนะด้วยนะครับ ><
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่