ผมอยากให้แฟนไปมีอะไรกับคนอื่น

เข้าเรื่องนะครับ ผมเป็นคนแรกของแฟนเลยครับ เรามีอะไรกันบ่อยมากครับ จนผมรู้ว่าแฟนผมเป็นคนมีความต้องการสูงครับ แต่ผมเป็นคนเสร็จไวมากครับ เหมือนแฟนยังไม่ถึงจุด ผมก็เสร็จก่อนทุกครั้ง แฟนก็แอบบ่นตลอดเรื่องที่ผมเสร็จไว ผมกังวลตลอดเลยครับว่าเค้าจะไม่มีความสุขรึเปล่า แล้วผมก็เป็นคนแรกของเค้าด้วย กลัวว่าจะไม่มีความสุข กลัวว่าคนอื่นจะทำได้ดีกว่าจนติดใจ แพนิคไปหมดเลยครับ แต่ใจนึงก็อยากให้แฟนได้ลองกับคนอื่นบ้าง ได้เสร็จได้มีความสุขบ้าง แต่ใจนึงผมก็กลัวจะรับไม่ได้เองด้วยครับ จริงๆมันอาจจะเป็นโมเมนต์ที่ดูเห็นแก่ตัวมากๆเลยนะครับถ้าได้อ่าน แต่ผมกล้วแฟนไม่มีความสุขเลยครับ ผมไม่ได้โรคจิตนะครับ แต่ผมรู้สึกกังวลจริงๆครับ.     ขอบคุณทุกท่านที่แสดงความคิดเห็นและแนะนำผมครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่