สวัสดีครับถามเรื่องแอพไลฟ์สด

แอพไลฟ์มีแอพไหนที่มี มังกร กับ ม้าหมุน มั้งครับหลังบ้านผมยิ้มไลฟ์สดแล้วเสียงดังตี 2 ตี 3 ดีเจเป็นผู้หญิงคนดูหลักๆ 400-500 คน กูนอนจนกูฟังยิ้มหลายเรื่องละ มีคนส่งชื่อ คิม พริมได้ยินมาชื่อแถวๆนี้ ตบมือเก่งๆขำเก่งๆเสียงดังๆ ฝากหาหน่อยครับแอพก็ได้เจอดีเจก็โคตรดี !! เวลาไลฟ์นี้แถวๆเที่ยงคืนนี้ จนตอนนี้ตี 2ครึ่งยิ้มยังไม่เลิก ฝากหน่อยนะครับ มังกร กับ ม้าหมุน รู้สึกจะแพงอยู่แม่งกริ์ดยาวซะ ปล.ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่