รับดูดวงไพ่ทาโรต์ตามเงื่อนไข (กรุณาอ่านเงื่อนไขก่อนนะคะ)

เงื่อนไข

1.ตั้งสติ สมาธิ ให้อนุญาตเราดูดวงชะตาของคุณ แล้วถามหนึ่งคำถาม แบบเจาะจงเรื่อง และเวลา เช่น จะได้เป็นแฟนกับคนนี้ภายในหนึ่งปีนี้ไหม / ตัดสินใจเปลี่ยนงานช่วงสิ้นปีดีไหม / ตอนนี้กำลังเลือกงาน A B และ C งานไหนใช่ที่สุดสำหรับเรา  เป็นต้น

2.ถ้าถามคำถามแบบกว้างๆ ไม่เจาะจง เช่น ความรักเป็นอย่างไร แฟนคนนี้จะได้แต่งงานด้วยไหม ได้แต่งงานภายในปีหน้าไหม / ช่วงนี้ชีวิตดีไหม *จะข้าม ไม่ตอบกลับนะคะ

3. ถามมากกว่าหนึ่งคำถาม *จะข้าม ไม่ตอบกลับนะคะ

4.รบกวนกลับมา feedback ถ้าคอมเม้นต์ในนี้ ยังไงก็ขึ้นเตือนกลับที่เราค่ะ

5. ขอให้ทำบุญ หรือบริจาคตามกำลังและสะดวก ขอให้นึกถึงเราเป็นค่าครูค่ะ จะเป็นเงินเท่าไหร่ หลักหน่วยหลักสิบได้ทั้งนั้น

คำนายเป็นส่วนหนึ่งในคำแนะนำเท่านั้น ไม่รับประกันความแม่นยำ ทุกอย่างในชีวิตอยู่ที่กรรม และกระทำของคุณเท่านั้น
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่