สงสัยว่าเพื่อนต้องการสื่ออะไรค่ะ??

คือจขกทมีเพื่นสนิทคนนึงเป็นผู้ชายค่ะเราจะโทรคุยเล่นเกมกันช่วงก่อนนอนเกือบทุกวันถ้าไม่ติดธุระอะไร มันเป็นคนที่ค่อนข้างหยาบคายบางทีก็พูดอะไรไม่คิดแต่ก็พอจะเข้าใจได้ว่าเออมันไม่ได้คิดอะไรแต่เมื่อวานเกิดทะเลาะก็ไม่เชิงเพื่อนเรามันดันมาว่าครูที่เคยสอนเราน่ะค่ะแล้วเราโกรธก็เลยตัดสายมันไปและบอกฝันดีทิ้งท้าย วันต่อมาไม่ได้คุยกันอีกเลยแล้วตอนดึกมันก็ทักมาบอกฝันดี คืออะไรคะน่ะนี่คือง้อรึเปล่าคะไม่เข้าใจ555
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่