ส่องกระจกตอนปิดไฟ

เริ่มเรื่องมาก็ดูไร้สาระเลยใช่ไหมคะ คนอะไรส่องกระจกตอนปิดไฟ คือเราก็ไม่ได้ตั้งใจส่องหรอกคะแต่กระจกมันอยู่ข้างที่นอน แล้วเราจะชาติแบตหันไปส่องพอดีและก็นะไอ้เรามันก็อย่างลอง ปรากฏหัวหายจร้าแต่เห็นข้างหลังงงมาก เราดวงตกเหรอคะทำไมหัวหาย? บางทีก็เห็นหน้าคนอื่นแต่มองไม่ชัดเท่าไหร่ว่าใคร คือมันคืออะไรเหรอคะหรือเราหลอน แต่เราว่าไม่ใช่นะเพราะเราก็ไม่ได้กลัวอะไรขนาดนั้น เราดวงตกรึเปล่าคะ?
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่